ราคา 25000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 112.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 223.21 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 25
โครงการ ไม่ได้ระบุ | ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ | Supalai Park Srinakarin

vk9property
0945898795
2020-11-23 21:20:06.0
เลขที่ประกาศ: 315306
รายละเอียดเพิ่มเติม
ให้เช่า ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ SUPALAI PARK SRINAKARIN Penthouse 2 ห้องนอน ชั้น25 อาคารA พื้นที่ 112 ตร.ม. ขนาด 2 นอน 2 น้ำ 1 นั่งเล่น จอดรถ fix 1 คัน มี fitness สระว่ายน้ำ

**ค่าเช่า 25,000 บาท ต่อเดือน สัญญาเช่า 1 ปี **

สิ่งอำนวยความสะดวก
- สระว่ายน้ำขนาดใหญ่ ฟิตเนส ซาวน่า ห้องแอโรบิค สวนสวย Roof Garden กว่า 4,000 ตร.ม. ร้านค้า ที่หลากหลาย
สถานที่สำคัญใกล้เคียง
- โรงพยาบาลไทยนครินทร์ 1.5 ก.ม.
- โรงพยาบาลศิครินทร์ 1.9 ก.ม
- โรงเรียนเซ็นโยเซฟ 6.0 ก.ม.
- เสรีเซ็นเตอร์ 1.5 ก.ม.
- บิ๊กซี บางนา 1.8 ก.ม.
- เซ็นทรัล บางนา 2.0 ก.ม.
- ซีคอนสแควร์ 2.1 ก.ม
- แม็คโคร 2.6 ก.ม.
- คาร์ฟูร์ 2.7 ก.ม.
สอบถามและนัดชมทรัพย์สินได้ทุกวันค่ะ
094-589 8795 คุณอุ๋ม (line id : sasiroj12)
099-468-6544 คุณแอน (line I.d. : 0994686544)

บริษัท วีเคไนน์ พร็อพเพอร์ตี้ จำกัด
VK9 PROPERTY CO.,LTD.
ที่ปรึกษาและบริการ ซื้อ-ขาย-เช่า อสังหาริมทรัพย์ ยินดีให้บริการคะ

จำนวนอาคาร:
0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
L40207 ขาย คอนโด 93.97 ตร.ม. ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ ใกล้ BTS อุดมสุข 3.5 ล. - คอนโด ขาย
ไม่ได้ระบุ | ศุภาลัย ปาร์ค ศรีนครินทร์ | Supalai Park Srinakarin

รายละเอียดอาคาร 0 อาคาร

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 80 ประกาศ